ਅਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ: ਨਵੀਨਤਾ ਸਾਡੀ ਆਤਮਾ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਹੈ।ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਹੈ.Shopper need to have is our God for 2019 ਨਵੀਨਤਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਚਾਈਨਾ Efd ਟਾਈਪ ਵਾਈਡ ਰੇਂਜ Ferrite Core Current Transformer Electronic Transformer for Vehicle Obc , We welcome customers, business associations and friends from all parts of the world to contact us and seek cooperation for mutual benefits.
ਅਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ: ਨਵੀਨਤਾ ਸਾਡੀ ਆਤਮਾ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਹੈ।ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਹੈ.ਖਰੀਦਦਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਸਾਡੇ ਲਈ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਹੈਚੀਨ ਟ੍ਰਾਂਸਫਾਰਮਰ, ਆਈਸੋਲੇਸ਼ਨ ਟ੍ਰਾਂਸਫਾਰਮਰ, 9 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਜ਼ਰਬੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਯਾਤ ਕੀਤਾ ਹੈ.ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਲਾਭਾਂ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸਿਆਂ ਤੋਂ ਗਾਹਕਾਂ, ਵਪਾਰਕ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
AC110-220V ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਬੰਦ ਚਾਰਜਰ ਨੂੰ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨ ਲਈ CAN ਸੰਚਾਰ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਤੇ PFC ਨਾਲ ਲੈਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਸਹਾਇਕ ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ 12V ਦੇ ਨਾਲ.(ਪੀਐਫਸੀ ਪਾਵਰ ਫੈਕਟਰ ਸੁਧਾਰ ਹੈ, ਪਾਵਰ ਫੈਕਟਰ ਜਿੰਨਾ ਉੱਚਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਉੱਨੀ ਉੱਚੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ)
ਇਹ ਇੱਕ ਯੂਨੀਵਰਸਲ 110-220VAC ਵੋਲਟੇਜ ਹੈ ਜੋ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ;
1. ਉਤਪਾਦ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
(1) ਵੱਧ ਕੁਸ਼ਲਤਾ (ਕੁਸ਼ਲਤਾ: 95%)
ਉੱਚ ਸ਼ਕਤੀ ਕਾਰਕ
ਹੋਰ ਸ਼ਕਤੀ
ਉੱਚ ਵਾਟਰਪ੍ਰੂਫ ਗ੍ਰੇਡ: (ਵਾਟਰਪ੍ਰੂਫ ਗ੍ਰੇਡ ਨੂੰ IP66 ਤੱਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ)
(2) ਛੋਟੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ:
DCNE-Q2 ਐਲਐਲਸੀ ਸਾਫਟ ਸਵਿੱਚ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੇ ਮੋਹਰੀ ਕਿਨਾਰੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਸੰਚਿਤ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਨਿਯੰਤਰਣ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾ ਕੇ, ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਮੈਗਨੈਟਿਕ ਰੇਡੀਏਸ਼ਨ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਲਾਈਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਉਪਕਰਨਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਲਈ, ਅਤੇ ਗੈਰ-ਸਿਹਤਮੰਦ ਆਬਾਦੀ ਦੇ ਸੰਭਾਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ
(3) ਵਧੇਰੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ:
ਡਿਜੀਟਲ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਟਿਊਨਿੰਗ ਨੇ ਰਵਾਇਤੀ ਘੱਟ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਮਕੈਨੀਕਲ ਪੋਟੈਂਸ਼ੀਓਮੀਟਰ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਪੋਟੈਂਸ਼ੀਓਮੀਟਰ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਚਾਰਜ ਦੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੰਬਣੀ ਜਾਂ ਕੰਟਰੋਲ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਕਾਰਨ ਮਕੈਨੀਕਲ ਅਸਫਲਤਾ;
(4) ਸ਼ਾਂਤ:
ਉੱਚ ਕੁਸ਼ਲਤਾ, ਛੋਟੇ, ਘੱਟ ਸ਼ੋਰ ਵਾਲੇ ਕੂਲਿੰਗ ਫੈਨ ਵਾਟਰਪ੍ਰੂਫ, ਸੁਣਨਯੋਗ ਸ਼ੋਰ ≤ 40dB, ਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ ਕੂਲਿੰਗ ਹਵਾ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ
(5) ਗਲੋਬਲ ਯੂਨੀਵਰਸਲ ਵੋਲਟੇਜ(AC110 ਅਤੇ AC220 ਆਪਣੇ ਆਪ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ)
(6) ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਿਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਬਾਹਰੀ ਚਾਰਜਿੰਗ ਸੂਚਕ, ਚਾਰਜਿੰਗ ਵਰਜਿਤ ਲਾਈਨ ਸਵਿੱਚ, ਬਾਹਰੀ ਬੈਟਰੀ ਤਾਪਮਾਨ ਜਾਂਚ, ਸੀਰੀਅਲ ਸੰਚਾਰ ਲਾਈਨ ਇੰਟਰਫੇਸ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮਿਆਰੀ ਸੰਰਚਨਾ, ਲਚਕਦਾਰ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੋੜਾਂ

| ਨਾਮ | CAN ਦੇ ਨਾਲ ਬੋਰਡ ਚਾਰਜਰ 48v - 440vdc 'ਤੇ OBC LFP LTO ਚਾਰਜਰ 3.3KW |
| ਮਾਡਲ | DCNE-Q2-3.3kw |
| ਕੂਲਿੰਗ ਵੇਅ | ਏਅਰ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 295*210*111mm |
| NW | 6.5 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਰੰਗ | ਚਾਂਦੀ |
| ਬੈਟਰੀ ਦੀ ਕਿਸਮ | Lifepo4,18650, ਲਿਥੀਅਮ ਆਇਨ ਬੈਟਰੀ ਲੀਡ-ਐਸਿਡ ਬੈਟਰੀ, AGM, GEL ਨਿੱਕਲ-ਧਾਤੂ ਹਾਈਡ੍ਰਾਈਡ, ਨਿਕਲ-ਕੈਡਮੀਅਮ, ਨਿਕਲ-ਕ੍ਰੋਮੀਅਮ ਬੈਟਰੀਆਂ, ਆਦਿ |
| ਕੁਸ਼ਲਤਾ | ≥93% |
| IP | IP66 (ਵਾਟਰਪ੍ਰੂਫ, ਡਸਟਪ੍ਰੂਫ, ਵਿਸਫੋਟ-ਪਰੂਫ, ਸ਼ੌਕਪ੍ਰੂਫ) |
| ਇੰਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | AC110-220V, 50-60Hz |
| ਇਨਪੁਟ ਮੌਜੂਦਾ | 16 ਏ |
| ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | 48V, 72V, 84V, 96V, 144V, 312V, 440VDC |
| ਆਉਟਪੁੱਟ ਮੌਜੂਦਾ | 45A, 40A, 32A, 23A, 10A |
| ਸੁਰੱਖਿਆ ਫੰਕਸ਼ਨ: | 1. ਸੁਪਰਹੀਟ ਸੁਰੱਖਿਆ, ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਸੁਰੱਖਿਆ, ਰਿਵਰਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸੁਰੱਖਿਆ. |
| 2. ਓਵਰਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਓਵਰਚਾਰਜ ਸੁਰੱਖਿਆ। | |
| 3. LED ਲਾਈਟਾਂ | |
| ਚਾਰਜ ਮੋਡ: | ਨਿਰੰਤਰ ਮੌਜੂਦਾ ਚਾਰਜ, ਨਿਰੰਤਰ ਦਬਾਅ ਚਾਰਜ, ਇਕਸਾਰ ਚਾਰਜ, ਫਲੋਟਿੰਗ ਚਾਰਜ। |
| ਇਨਪੁਟ ਕਨੈਕਟਰ | EU/US/UK/AU ਪਲੱਗ;EU/US ਚਾਰਜਿੰਗ ਬੰਦੂਕ ਅਤੇ ਸਾਕਟ (ਵਿਕਲਪਿਕ) |
| ਚਾਰਜ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ | ਬੈਟਰੀ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ ਚਾਰਜਿੰਗ ਸਮੇਂ ਦੀ ਗਣਨਾ ਕਰੋ |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | (-35 ~ +60)℃; |
| ਸਟੋਰੇਜ਼ ਤਾਪਮਾਨ | (-55 ~ +100)℃; |
| ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਡਰਾਇੰਗ ਟੁਕੜਾ |
| ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਿਸਮ | ਨਿਰੰਤਰ ਦਬਾਅ/ਮੌਜੂਦਾ |
| ਆਉਟਪੁੱਟ ਪਾਵਰ | 3300 ਡਬਲਯੂ |
| ਇੰਪੁੱਟ ਕੇਬਲ ਦੀ ਲੰਬਾਈ | 1.2 ਮਿ |
| ਆਉਟਪੁੱਟ ਕੇਬਲ ਦੀ ਲੰਬਾਈ | 1M |
| CAN ਸੰਚਾਰ ਫੰਕਸ਼ਨ | ਹਾਂ |
| ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਚਾਰਜਰ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੈਨੂਅਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ | |

ਅਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ: ਨਵੀਨਤਾ ਸਾਡੀ ਆਤਮਾ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਹੈ।ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਹੈ.Shopper need to have is our God for 2019 ਨਵੀਨਤਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਚਾਈਨਾ Efd ਟਾਈਪ ਵਾਈਡ ਰੇਂਜ Ferrite Core Current Transformer Electronic Transformer for Vehicle Obc , We welcome customers, business associations and friends from all parts of the world to contact us and seek cooperation for mutual benefits.
2019 ਨਵੀਨਤਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨਚੀਨ ਟ੍ਰਾਂਸਫਾਰਮਰ, ਆਈਸੋਲੇਸ਼ਨ ਟ੍ਰਾਂਸਫਾਰਮਰ, 9 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਜ਼ਰਬੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਯਾਤ ਕੀਤਾ ਹੈ.ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਲਾਭਾਂ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸਿਆਂ ਤੋਂ ਗਾਹਕਾਂ, ਵਪਾਰਕ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਦਾ ਇੱਕ ਬੇਮਿਸਾਲ ਪੱਧਰ, ਅਸੀਂ ਸਮੂਹਾਂ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਲਈ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਸੇਵਾਵਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।