1. உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் உலகளாவியது, மற்றும் வடிவமைப்பு வரம்பு AC96V-264V; இது உலகின் எந்தப் பகுதியிலும் மின்னழுத்த அளவுகளுக்கு ஏற்றது;
2. உயர் சக்தி காரணி, ஏசி உள்ளீடு செயலில் உள்ள சக்தி காரணி திருத்தம் (APFC) ஐ ஏற்றுக்கொள்கிறது, வெப்பம் சிறியது, மற்றும் மின் கட்டத்திற்கு பூஜ்ஜிய மாசுபாட்டை உணர முடியும்;
3. முழுமையாக இணைக்கப்பட்ட பசை நிரப்புதல் தொழில்நுட்பம், சார்ஜர் முற்றிலும் மூடப்பட்ட பசை நிரப்பும் வெப்ப சிலிக்கா ஜெல் தொழில்நுட்பம், பாதுகாப்பு தர ஐபி 66, நல்ல அதிர்ச்சி எதிர்ப்பு, நல்ல வெப்பச் சிதறல் செயல்திறன் மற்றும் நீண்ட சேவை வாழ்க்கை;
4. டைனமிக் சார்ஜிங் வளைவு கணினி இடைமுகத்துடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் சார்ஜிங் பயன்முறையை தளத்தில் சரிசெய்யலாம். அனைத்து வகையான லித்தியம் பேட்டரிகளுக்கும் ஏற்றது. CAN தகவல்தொடர்பு இடைமுகத்துடன், CAN பஸ்ஸுடன் BMS உடன் நிகழ்நேர தகவல்தொடர்புகளை இது உணர முடியும்;
5. உயர் பாதுகாப்பு செயல்திறன், நீர்ப்புகா, அதிர்ச்சி எதிர்ப்பு, அமில மூடுபனி, தூசு துளைக்காத மற்றும் வலுவூட்டப்பட்ட தனிமைப்படுத்தல் வடிவமைப்பு, எந்தவொரு சூழலிலும் செயல்படுவதை பாதுகாப்பாக்குகிறது;
6. அதிக நம்பகத்தன்மை, வேலை வெப்பநிலையின் பரந்த வெப்பநிலை வரம்பு: -40 ℃ - + 60. 100% முழு சுமை வயதான சோதனை, மென்மையான மாறுதல் தொழில்நுட்பம்; மின் சாதனங்களின் குறைந்த மாறுதல் இழப்பு, அதிக ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் (≥93%), ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் மின் சேமிப்பு.
| பெயர் | OBC 48v 60v 72v பேட்டரி சார்ஜர் லித்தியம் பேட்டரி சார்ஜர் 48v லைஃப் போ 4 சார்ஜர் |
| மாதிரி | DCNE-Q2-2kw |
| குளிரூட்டும் வழி | காற்று குளிரூட்டல் |
| அளவு | 282 * 168 * 90 மி.மீ. |
| NW | 4 கே.ஜி. |
| நிறம் | வெள்ளி |
| பேட்டரி வகை | லைஃப் போ 4,18650, லித்தியம் அயன் பேட்டெர்லீட்-அமில பேட்டரி, ஏஜிஎம், ஜெல் நிக்கல்-மெட்டல் ஹைட்ரைடு, நிக்கல்-காட்மியம், நிக்கல்-குரோமியம் பேட்டரிகள் போன்றவை |
| செயல்திறன் | 93% |
| ஐபி | IP66 (நீர்ப்புகா, தூசி எதிர்ப்பு, வெடிப்பு-ஆதாரம், அதிர்ச்சி எதிர்ப்பு |
| உள்ளீடு மின்னழுத்தம் | AC110-220V 50-60Hz |
| உள்ளீட்டு நடப்பு | 13 அ |
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 48 வி 、 60 வி 72 வி.டி.சி. |
| வெளியீட்டு நடப்பு | 25A 25A 18A |
| பாதுகாப்பு செயல்பாடு: | 1. சூப்பர்ஹீட் பாதுகாப்பு, குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு, தலைகீழ் இணைப்பு பாதுகாப்பு. |
| 2. ஓவர் பிரஷர் பாதுகாப்பு அதிக கட்டணம் பாதுகாப்பு. | |
| 3. எல்.ஈ.டி விளக்குகள் | |
| கட்டணம் பயன்முறை: | நிலையான தற்போதைய கட்டணம், நிலையான அழுத்தம் கட்டணம், சீரான கட்டணம், மிதக்கும் கட்டணம். |
| உள்ளீட்டு இணைப்பிகள் | EU / US / UK / AU பிளக்; EU / US சார்ஜிங் துப்பாக்கி மற்றும் சாக்கெட் (விரும்பினால்) |
| கட்டணம் வசூலிக்கும் நேரம் | பேட்டரி திறனை அடிப்படையாகக் கொண்டு சார்ஜிங் நேரத்தைக் கணக்கிடுங்கள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | (-35 ~ +60); |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | (-55 ~ +100); |
| பொருள் | அலுமினிய வரைதல் துண்டு |
| வெளியீட்டு வகை | நிலையான அழுத்தம் / மின்னோட்டம் |
| வெளியீட்டு சக்தி | 2000W |
| உள்ளீட்டு கேபிள் நீளம் | 1.2 எம் |
| வெளியீட்டு கேபிள் நீளம் | 1 எம் |
| தொடர்பு செயல்பாடு முடியும் | ஆம் |
| சார்ஜர் செயல்பாடு மற்றும் நிறுவல் கையேட்டை சரிபார்க்கவும் | |
தரமும் சேவையும் ஒப்பிடமுடியாத அளவிலான குழுக்கள் மற்றும் தனிநபர்களுக்கான தொழில்முறை தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவைகளை நாங்கள் வழங்குகிறோம், மிகக் குறைந்த விலையை உறுதி செய்வதன் மூலம் எங்கள் சேவையை மேம்படுத்துகிறோம்.