சார்ஜரின் சார்ஜிங் நிலை: கண்டறிதல் சார்ஜிங், குறைந்த மின்னோட்ட நிலையான மின்னோட்ட சார்ஜிங் (முன்-தற்போதைய-நிலையான தற்போதைய துடிப்பு சார்ஜிங்-நிலையான மின்னழுத்த சார்ஜிங்; (சுமார் 1.5 மணிநேரம்-சமமான சார்ஜிங் (சிறிய மின்னோட்டம்)); முதல் கட்டம் கண்டறிதல் நிலை, நேரம் ஒரு நிமிடத்திற்கு மேல் இல்லை, முக்கிய நோக்கம் பேட்டரி பண்புகளை சோதிப்பதே ஆகும், மேலும் சார்ஜர் பேட்டரி பண்புகளுக்கு ஏற்ப சரிசெய்யப்படும்.
| பெயர் | 72v 80a 90a 100a பேட்டரி சார்ஜர் 8 கிலோவாட் லித்தியம் பேட்டரி சார்ஜர் ஏசி சார்ஜ் 100 ஏ |
| மாதிரி | DCNE-Q1-8kw |
| குளிரூட்டும் வழி | காற்று குளிரூட்டல் |
| அளவு | 280 * 200 * 320 மி.மீ. |
| NW | 16 கே.ஜி. |
| நிறம் | மஞ்சள் |
| பேட்டரி வகை | லைஃப் போ 4,18650, லித்தியம் அயன் பேட்டரி லீட்-ஆசிட் பேட்டரி, ஏஜிஎம், ஜெல் நிக்கல்-மெட்டல் ஹைட்ரைடு, நிக்கல்-காட்மியம், நிக்கல்-குரோமியம் பேட்டரிகள் போன்றவை |
| செயல்திறன் | > 95% |
| ஐபி | IP66 (நீர்ப்புகா, தூசி எதிர்ப்பு, வெடிப்பு-ஆதாரம், அதிர்ச்சி எதிர்ப்பு |
| உள்ளீடு மின்னழுத்தம் | AC220V ± 15% 50-60Hz |
| உள்ளீட்டு நடப்பு | 55 ஏ |
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 12V 24V 、 36V 48V 、 60V 72V 、 80V 、 84V 、 96V 、 108V 120VDC |
| வெளியீட்டு நடப்பு | 120A 100A 、 80A 70A 60A 50A |
| பாதுகாப்பு செயல்பாடு: | 1. சூப்பர்ஹீட் பாதுகாப்பு, குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு, தலைகீழ் இணைப்பு பாதுகாப்பு. |
| 2. ஓவர் பிரஷர் பாதுகாப்பு அதிக கட்டணம் பாதுகாப்பு. | |
| 3. எல்.ஈ.டி விளக்குகள் | |
| கட்டணம் பயன்முறை: | நிலையான தற்போதைய கட்டணம், நிலையான அழுத்தம் கட்டணம், சீரான கட்டணம், மிதக்கும் கட்டணம். |
| உள்ளீட்டு இணைப்பிகள் | EU / US / UK / AU பிளக்; EU / US சார்ஜிங் துப்பாக்கி மற்றும் சாக்கெட் (விரும்பினால்) |
| கட்டணம் வசூலிக்கும் நேரம் | பேட்டரி திறனை அடிப்படையாகக் கொண்டு சார்ஜிங் நேரத்தைக் கணக்கிடுங்கள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | (-35 ~ +85); |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | (-55 ~ +100); |
| பொருள் | அலுமினிய வரைதல் துண்டு |
| வெளியீட்டு வகை | நிலையான அழுத்தம் / மின்னோட்டம் |
| வெளியீட்டு சக்தி | 8000W |
| உள்ளீட்டு கேபிள் நீளம் | 1.2 எம் |
| வெளியீட்டு கேபிள் நீளம் | 1 எம் |
| சார்ஜர் செயல்பாடு மற்றும் நிறுவல் கையேட்டை சரிபார்க்கவும் | |
தரமும் சேவையும் ஒப்பிடமுடியாத அளவிலான குழுக்கள் மற்றும் தனிநபர்களுக்கான தொழில்முறை தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவைகளை நாங்கள் வழங்குகிறோம், மிகக் குறைந்த விலையை உறுதி செய்வதன் மூலம் எங்கள் சேவையை மேம்படுத்துகிறோம்.